![Image](admin/assets/cdn/img/f89LFwlPSy_1682415481.jpg)
คุรุสภา
ร่วมกับสกสค. และมูลนิธิทวี บุณยเกตุ จัดงานทำบุญเนื่องในโอกาสครบรอบ 50 ปี
คุรุสภา ร่วมกับสกสค. และมูลนิธิทวี บุณยเกตุ จัดงานทำบุญเลี้ยงพระสงฆ์ จำนวน 9 รูป เนื่องในโอกาสครบรอบ 50 ปี มูลนิธิทวี บุณยเกตุ เพื่อความเป็นสิริมงคลในการดำเนินการกิจการของมูลนิธิฯ โดยมี นายจักรพรรดิ วะทา เป็นประธาน พร้อมด้วยคณะกรรมการ ที่ปรึกษามูลนิธิฯ ผู้บริหารสำนักงานเลขาธิการคุรุสภา ผู้บริหารสำนักงานคณะกรรมการ สกสค. และพนักงานเจ้าหน้าที่ร่วมพิธี เมื่อวันที่ 25 เมษายน 2566 ณ ศาลาพิมพวดี วัดมกุฏกษัตริยารามราชวรวิหาร
นุชรี : ภาพ /ข่าว/กราฟิก
กลุ่มเทคโนโลยีและสื่อสารภาพลักษณ์องค์กร สำนักอำนวยการ